|
|
|
|
|
|
Ngoại Hạng Anh |
26/04 02:00
|
Brighton Hove Albion
-
Manchester City
|
1.08 |
1 1/4:0 |
0.85 |
|
Serie A |
26/04 01:00
|
Udinese
-
AS Roma
|
0.60 |
1/4:0 |
1.45 |
|
VĐQG Mexico |
25/04 08:00
|
Celaya FC
-
Club Chivas Tapatio
|
0.90 |
0:1/2 |
0.90 |
|
25/04 10:05
|
Atletico La Paz
-
Venados FC
|
0.78 |
1/4:0 |
1.03 |
|
VĐQG Bỉ |
26/04 01:30
|
Royal Antwerp
-
Saint Gilloise
|
0.85 |
1/4:0 |
1.00 |
|
VĐQG Hà Lan |
|
25/04 23:45
|
SC Heerenveen
-
PSV Eindhoven
|
0.88 |
1 1/2:0 |
1.02 |
|
26/04 02:00
|
Go Ahead Eagles
-
Feyenoord
|
1.04 |
1 :0 |
0.86 |
|
VĐQG Nga |
25/04 20:00
|
Ural Sverdlovsk Oblast
-
Rostov FK
|
|
|
|
|
25/04 22:15
|
Fakel
-
Krylya Sovetov
|
|
|
|
|
26/04 00:30
|
Terek Grozny
-
FK Sochi
|
|
|
|
|
26/04 00:30
|
CSKA Moscow
-
Spartak Moscow
|
|
|
|
|
VĐQG Ả-rập Xê-út |
25/04 22:00
|
Al-Feiha
-
Al-Tai
|
0.90 |
0:1/4 |
0.90 |
|
26/04 01:00
|
Al-Riyadh
-
Al-Ahli SFC
|
0.80 |
1 3/4:0 |
1.00 |
|
26/04 01:00
|
Al-Wehda
-
Al-Hazm
|
0.83 |
0:1/2 |
0.98 |
|
Cúp Quốc Gia Úc |
25/04 12:00
|
Panorama FC
-
Coniston FC
|
|
|
|
|
25/04 14:00
|
Fremantle City
-
Quinns FC
|
0.85 |
0:4 1/2 |
0.95 |
|
25/04 15:30
|
Bayswater City
-
Kingsley Westside
|
0.90 |
0:4 1/2 |
0.90 |
|
25/04 16:00
|
Murdoch Uni Melville
-
Rocking ham City
|
0.80 |
1/4:0 |
1.00 |
|
25/04 16:00
|
Perth SC
-
Cockburn City
|
0.80 |
0:1 1/2 |
1.00 |
|
VĐQG Mali |
26/04 01:30
|
Onze Createurs
-
Monrovia Black Star
|
|
|
|
|
VĐQG Honduras |
33'
|
Olancho FC
1-0
CD Vida
|
0.95 |
0:1/2 |
0.85 |
|
25/04 08:30
|
Lobos UPNFM
-
CD Olimpia
|
0.95 |
3/4:0 |
0.85 |
|
giao hữu Quốc Tế Nữ |
25/04 16:00
|
Romania U16
-
Poland U16
|
|
|
|
|
25/04 17:00
|
Spain U18
-
Switzerland U18
|
|
|
|
|
25/04 19:00
|
Azerbaijan U16
-
Uzbekistan U16
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
China U16
-
Denmark U16
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Belarus U16
-
Tajikistan U16
|
|
|
|
|
hạng 3 Thuỵ Sĩ |
26/04 00:30
|
La Chaux-de-Fonds
-
FC Coffrane
|
|
|
|
|
FFSA Premier League |
25/04 17:00
|
White City Woodville
-
Campbelltown City SC
|
0.83 |
1 :0 |
0.98 |
|
Copa Sudamericana |
90'+
|
Danubio FC
0-1
Atletico Paranaense
|
1.05 |
0:0 |
0.80 |
|
88'
|
Coquimbo Unido
1-2
Racing Club
|
1.05 |
0:0 |
0.80 |
|
25/04 07:00
|
Bragantino
-
Sportivo Luqueno
|
1.00 |
0:1 1/4 |
0.85 |
|
25/04 07:30
|
Real Tomayapo
-
Belgrano
|
1.03 |
1/2:0 |
0.83 |
|
25/04 09:00
|
Deportivo Rayo Zuliano
-
Sportivo Ameliano
|
0.95 |
1/4:0 |
0.90 |
|
Germany Oberliga NOFV |
26/04 01:00
|
Kirchheimer SC
-
SV Kirchanschoring
|
0.95 |
1/2:0 |
0.85 |
|
Swedish Allsvenskan |
26/04 00:00
|
Djurgardens
-
Malmo FF
|
1.03 |
1/4:0 |
0.87 |
|
26/04 00:00
|
Halmstads
-
Hammarby
|
0.95 |
1/2:0 |
0.95 |
|
26/04 00:00
|
Kalmar
-
GAIS
|
1.02 |
0:1/4 |
0.88 |
|
26/04 00:00
|
IFK Norrkoping FK
-
Elfsborg
|
0.98 |
1/4:0 |
0.92 |
|
26/04 00:00
|
Vasteras SK FK
-
Mjallby AIF
|
0.95 |
0:1/4 |
0.95 |
|
Faroe Islands Cup |
25/04 20:00
|
Toftir B68
-
IF Fuglafjordur
|
|
|
|
|
25/04 22:30
|
EB Streymur
-
07 Vestur Sorvagur
|
|
|
|
|
26/04 00:00
|
B36 Torshavn
-
Skala Itrottarfelag
|
|
|
|
|
Guatemala Reserve League |
25/04 22:00
|
Xelaju Reserves
-
C.S.D. Comunicaciones Reserve
|
|
|
|
|
Armenia Division 2 |
25/04 19:00
|
Pyunik B
-
Ararat Yerevan II
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Urartu II
-
FC Noah B
|
|
|
|
|
USA MLS Next Pro League |
14'
|
Atlanta United FC II
0-0
Chattanooga
|
0.82 |
1/4:0 |
0.97 |
|
Peru Campeonato Nacional Women |
26/04 03:00
|
Deportivo Municipal (W)
-
Carlos Mannucci W
|
|
|
|
|
Denmark Youth U19 |
25/04 17:30
|
Aarhus AGF U19
-
Odense BK U19
|
1.00 |
1 :0 |
0.80 |
|
Nicaragua Apertura league |
25/04 06:00
|
Jalapa
-
UNAN Managua
|
|
|
|
|
25/04 08:00
|
Organica Masachapa FC
-
Real Esteli
|
|
|
|
|
25/04 08:00
|
Deportivo Ocotal
-
HYH Export Sebaco FC
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
hạng Tư Hà Lan |
26/04 01:00
|
TEC
-
HV CV Quick
|
|
|
|
|
Uzbekistan Pro League |
25/04 18:00
|
FC Bunyodkor II Chrichik
-
Fergana FA
|
|
|
|
|
25/04 18:00
|
Navoiy FA
-
Qiziriq Football Club
|
|
|
|
|
25/04 18:30
|
Jizzax FA
-
Jayxun
|
|
|
|
|
25/04 18:30
|
Lokomotiv BFK
-
Namangan FA
|
|
|
|
|
25/04 19:00
|
Nasaf Qarshi B
-
Buxoro FA
|
|
|
|
|
Jordan Premier League |
25/04 22:00
|
AL Salt
-
Maan
|
|
|
|
|
26/04 00:45
|
Al-Jalil
-
Moghayer Al Sarhan
|
|
|
|
|
Kazakhstan Division 1 |
25/04 16:00
|
Ekibastuzets
-
FK Aktobe II
|
|
|
|
|
25/04 16:00
|
Yassy Turkistan
-
Kaisar Kyzylorda Reserves
|
|
|
|
|
25/04 18:00
|
FK Kaspyi Aktau
-
Ulytau Zhezkazgan
|
|
|
|
|
25/04 18:00
|
Khan Tengri FC
-
Kairat Almaty II
|
|
|
|
|
Uganda Premier League |
25/04 20:00
|
Gaddafi FC
-
SC Villa
|
|
|
|
|
25/04 20:00
|
Bright Stars
-
Kampala City Council FC
|
|
|
|
|
Argentina Torneo B |
25/04 23:15
|
Deportivo Metalurgico
-
Estrella del Sur Alejandro Korn
|
|
|
|
|
WK League |
25/04 14:00
|
Boeun Sangmu (W)
-
KSPO FC (W)
|
|
|
|
|
25/04 17:00
|
Changnyeong (W)
-
Seoul Amazones (W)
|
|
|
|
|
25/04 17:00
|
Gyeongju FC (W)
-
Hyundai Steel Red Angels (W)
|
|
|
|
|
25/04 17:00
|
Sejong Gumi Sportstoto (W)
-
Suwon FMC (W)
|
0.83 |
1/4:0 |
0.98 |
|
Norway NM Cupen |
25/04 22:00
|
Oppsal
-
Valerenga
|
0.93 |
2 3/4:0 |
0.93 |
|
25/04 22:59
|
Eik-Tonsberg
-
Fredrikstad
|
0.98 |
1 3/4:0 |
0.88 |
|
25/04 22:59
|
Honefoss BK
-
Sarpsborg 08
|
0.90 |
1 1/2:0 |
0.95 |
|
Liga Nacional de Guatemala |
25/04 09:00
|
C.S.D. Comunicaciones
-
Coban Imperial
|
0.75 |
0:1 |
1.05 |
|
Brasileiro |
45'+
|
Aparecidense GO
1-0
Sampaio Correa
|
1.10 |
0:1/4 |
0.70 |
|
Lebanese Premier League |
25/04 18:30
|
Al-Hikma
-
Trables Sports Club
|
|
|
|
|
Northern Ireland Reserve League |
26/04 01:45
|
Carrick Rangers Reserves
-
Coleraine Reserves
|
|
|
|
|
Mexico Liga TDP |
87'
|
CDC Dominguez Osos
0-5
Cordobes Futbol Club
|
0.40 |
1/4:0 |
1.85 |
|
90'
|
Oceania FC
0-2
Club Deportivo Águila Azteca
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
82'
|
Progreso Yucatan
2-0
Inter Playa del Carmen II
|
0.77 |
0:0 |
1.02 |
|
86'
|
Venados de Misantla FC
1-0
Diablos Tesistan FC
|
0.60 |
1/4:0 |
1.30 |
|
Australia Northern NSW Reserves League |
25/04 09:00
|
Adamstown Rosebud Reserves
-
Weston Workers Reserves
|
0.93 |
3/4:0 |
0.88 |
|
Ireland Leinster Senior League |
26/04 01:45
|
Midleton FC
-
Avomdale United
|
|
|
|
|
CONCACAF Champions League |
25/04 07:15
|
Columbus Crew
-
Monterrey
|
0.80 |
0:0 |
1.00 |
|
Copa Libertadores |
89'
|
Huachipato
0-0
The Strongest
|
2.35 |
0:1/4 |
0.32 |
|
89'
|
Botafogo RJ
2-0
Universitario De Deportes
|
0.37 |
0:0 |
2.10 |
|
89'
|
Nacional Montevideo
2-1
Deportivo Tachira
|
1.90 |
0:1/4 |
0.42 |
|
25/04 07:30
|
Bolivar
-
Flamengo
|
1.03 |
0:1/2 |
0.83 |
|
25/04 07:30
|
Independiente Jose Teran
-
Palmeiras
|
0.83 |
0:0 |
1.03 |
|
25/04 07:30
|
Clud Libertad
-
River Plate
|
0.88 |
1/2:0 |
0.98 |
|
Indonesia Liga 1 |
25/04 15:00
|
Dewa United FC
-
Madura United
|
0.90 |
0:1/4 |
0.90 |
|
25/04 15:00
|
Barito Putera
-
Bhayangkara Solo FC
|
0.93 |
0:1/2 |
0.88 |
|
25/04 19:00
|
Arema FC
-
PSM Makassar
|
0.83 |
0:1/2 |
0.98 |
|
25/04 19:00
|
Persib Bandung
-
Borneo FC
|
0.80 |
0:3/4 |
1.00 |
|
Argentina Reserve League |
90'+
|
Central Cordoba SdE Reserves
1-0
Sarmiento Junin Reserve
|
0.50 |
0:0 |
1.50 |
|
90'
|
Talleres Cordoba Reserve
1-0
Tigre Reserves
|
2.00 |
0:1/4 |
0.37 |
|
25/04 19:00
|
Deportivo Liniers Reserves
-
Ferrocarril Midland Reserves
|
|
|
|
|
25/04 20:00
|
Talleres Remedios Reserves
-
Nueva Chicago Reserves
|
|
|
|
|
25/04 20:00
|
Deportivo Moron Reserves
-
Temperley Reserves
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Tristan Suarez Reserves
-
All Boys Reserves
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Villa San Carlos Reserves
-
Deportivo Laferrere Reserves
|
|
|
|
|
25/04 21:30
|
CA Atlanta Reserves
-
CA San Miguel Reserves
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Deportivo Armenio Reserves
-
Argentino Quilmes Reserves
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Lujan Reserves
-
Berazategui Reserves
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
UAI Urquiza Reserves
-
Acassuso Reserves
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Sportivo Italiano Reserves
-
Canuelas FC Reserves
|
|
|
|
|
25/04 22:59
|
Deportivo Espanol Reserves
-
Sportivo Barracas Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Club Comunicaciones Reserves
-
Atletico Fenix Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
San Lorenzo Reserves
-
Deportivo Riestra Reserves
|
1.00 |
0:3/4 |
0.80 |
|
26/04 01:00
|
River Plate Reserves
-
Instituto AC Cordoba II
|
0.80 |
0:3/4 |
1.00 |
|
26/04 01:00
|
Agropecuario Reserves
-
Defensores Unidos Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
-
Almagro Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Almirante Brown Reserves
-
CA Brown de Adrogue Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Newell\s Reserves
-
Estudiantes LP Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Platense Reserves
-
Union Santa Fe Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
Argentino Merlo Reserves
-
Los Andes Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
CS Dock Sud Reserves
-
Sacachispas Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:10
|
Quilmes Reserves
-
Defensores de Belgrano Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:30
|
CA Claypole Reserves
-
General Lamadrid Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:30
|
CA Colegiales Reserves
-
Excursionistas Reserves
|
|
|
|
|
26/04 03:00
|
Independiente Rivadavia Reserves
-
Argentinos Jrs Reserves
|
0.90 |
1/4:0 |
0.90 |
|
Uruguay Reserve League |
26/04 01:30
|
Wanderers FC Reserve
-
CA River Plate Reserves
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
26/04 01:30
|
Racing Club de Montevideo Reserves
-
Juventud De Las Piedras Reserves
|
|
|
|
|
26/04 01:30
|
Danubio Reserves
-
Deportivo Maldonado Reserve
|
|
|
|
|
Brazil Campeonato Paulista C |
70'
|
Gremio Prudente
1-1
CA Votuporanguense SP
|
|
|
|
|
AFC U23 Asian Cup |
25/04 21:00
|
Qatar U23
-
Japan U23
|
0.88 |
1 :0 |
0.93 |
|
26/04 00:30
|
South Korea U23(N)
-
Indonesia U23
|
0.95 |
0:1 |
0.85 |
|
Iran Cup |
25/04 21:15
|
Mes Rafsanjan
-
Peykan
|
|
|
|
|
Iceland U19 League |
25/04 21:00
|
Grotta Kria U19
-
UMF Grindavik U19
|
|
|
|
|
26/04 02:15
|
Throttur Reykjavik U19
-
Fylkir/Ellidi U19
|
|
|
|
|
Ecuador Campeonato Serie B |
25/04 07:00
|
Leones del Norte
-
San Antonio(ECU)
|
0.95 |
0:1/4 |
0.85 |
|
HUN WCup |
26/04 01:00
|
Gyori Dozsa (W)
-
MTK Hungaria FC (W)
|
|
|
|
|
Azerbaijan Division 2 |
25/04 18:30
|
Araz Saatli
-
Karvan Evlakh
|
|
|
|
|
25/04 19:00
|
Mil Mugan
-
Zaqatala FK
|
|
|
|
|
25/04 19:00
|
Qaradag Lokbatan
-
FK MOIK Baku
|
|
|
|
|
Colombia Copa Cup |
25/04 07:00
|
Leones
-
Deportivo Pereira
|
0.83 |
1/2:0 |
0.98 |
|
25/04 07:30
|
Independiente Santa Fe
-
Inter Palmira
|
0.90 |
0:1 1/2 |
0.90 |
|
Romania Liga I |
25/04 20:45
|
UTA Arad
-
FC Otelul Galati
|
1.05 |
0:1/4 |
0.80 |
|
25/04 22:59
|
Hermannstadt
-
Petrolul Ploiesti
|
0.85 |
0:1/4 |
1.00 |
|
26/04 01:45
|
CS Universitatea Craiova
-
CFR Cluj
|
1.05 |
0:1/4 |
0.80 |
|
Danish 1st Division |
25/04 22:59
|
Fredericia
-
Aalborg
|
0.83 |
1/2:0 |
1.03 |
|
Norway Division 4 |
25/04 23:30
|
IF Floya
-
Ulfstind
|
|
|
|
|
Bahrain Division |
25/04 22:59
|
Bahrain SC
-
Qalali
|
|
|
|
|
25/04 22:59
|
Malkia
-
Etehad Alreef
|
|
|
|
|
25/04 22:59
|
Al-Ittifaq
-
Al-Tadhmon
|
|
|
|
|
Algeria U21 Cup |
25/04 22:59
|
ES Setif U21
-
MC Oran U21
|
|
|
|
|
Finland - Kakkonen Lohko |
25/04 22:30
|
JaPS B
-
Kiffen Helsinki
|
1.00 |
1/2:0 |
0.80 |
|
25/04 22:59
|
Ilves Tampere II
-
Vantaa
|
0.80 |
1/4:0 |
1.00 |
|
Nigeria League Women |
25/04 15:00
|
Naija Ratels (W)
-
Abia Angels FC (W)
|
0.90 |
0:1/2 |
0.90 |
|
Romania - Liga 2 Seria |
25/04 22:59
|
Gloria Buzau
-
Corvinul Hunedoara
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
Austrian 3.Liga |
26/04 00:30
|
Austria Wien (Youth)
-
Kremser
|
|
|
|
|
Romania Liga 1 Women |
25/04 21:00
|
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)
-
FCM Targu Mures (W)
|
|
|
|
|
Canadian Championship |
25/04 08:30
|
Toronto FC
-
Simcoe County Rovers
|
|
|
|
|
Liga Portugal 2 |
26/04 00:00
|
Uniao Leiria
-
Penafiel
|
0.85 |
0:1/4 |
1.00 |
|
Ukraine U21 Liga |
25/04 16:00
|
LNZ Cherkasy U21
-
FC Shakhtar Donetsk U21
|
|
|
|
|
Brazil Youth |
26/04 01:00
|
Atletico GO (Youth)
-
Gremio (Youth)
|
|
|
|
|
26/04 03:30
|
Botafogo RJ (Youth)
-
Fluminense RJ (Youth)
|
|
|
|
|
Algeria U20 Youth League |
25/04 22:00
|
ES Ben Aknoun U21
-
JS Kabylie U21
|
|
|
|
|
Portugal U23 |
25/04 20:30
|
Famalicao U23
-
Gil Vicente U23
|
0.98 |
0:3/4 |
0.83 |
|
25/04 20:30
|
Estrela FC U23
-
Benfica U23
|
1.00 |
1/4:0 |
0.80 |
|
25/04 20:30
|
Sporting Lisbon Sad U23
-
Torreense U23
|
1.03 |
0:1 1/4 |
0.78 |
|
25/04 20:30
|
Vizela U23
-
Estoril U23
|
0.95 |
3/4:0 |
0.85 |
|
Panama First Division Women |
25/04 08:00
|
Santa Fe FC (W)
-
Deportivo Chiriqui (W)
|
0.85 |
0:2 3/4 |
0.95 |
|
Panama Liga Prom |
26/04 03:30
|
Union Cocle
-
Potros Del Este Reserves
|
|
|
|
|
Zimbabwe Premier |
25/04 20:00
|
Arenel Movers
-
Manica Diamond
|
|
|
|
|
25/04 20:00
|
Capps linked
-
GreenFuel
|
|
|
|
|
25/04 20:00
|
Chegutu Pirates
-
Dynamos FC
|
|
|
|
|
Australia Northern NSW Premier League |
25/04 11:30
|
Adamstown Rosebuds FC
-
Weston Workers FC
|
1.00 |
1 1/4:0 |
0.80 |
|
Israel Women First National |
25/04 23:15
|
Hapoel Petah Tikva (W)
-
AS Tel Aviv University (W)
|
|
|
|
|
26/04 00:30
|
Bnot Netanya (W)
-
Hapoel Raanana (W)
|
|
|
|
|
26/04 00:30
|
Ironi Ramat Hasharon (W)
-
Maccabi Hadera (W)
|
|
|
|
|
26/04 00:40
|
Hapoel Jerusalem (W)
-
Maccabi Kiryat Gat (W)
|
|
|
|
|
Uganda Super League Women |
25/04 20:00
|
Wakiso Hills (W)
-
Kawempe Muslim FC (W)
|
|
|
|
|
Nigerian Premier League |
25/04 22:00
|
Rivers United
-
Katsina United
|
|
|
|
|
San Marino cup |
26/04 01:45
|
SS Virtus
-
SP La Fiorita
|
|
|
|
|
Spanish Bizkaia-Tercera Division |
26/04 00:00
|
Cordoba B
-
Lucena CF
|
|
|
|
|
Cameroon Elite One |
25/04 21:00
|
APEJES Academy
-
AS Fortuna Mfou
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Avion Academy
-
UMS de Loum
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
PWD de Bamenda
-
Fauve Azur Elite
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Fovu de Baham
-
Bamboutos de
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
Union Douala
-
Les Astres FC De Douala
|
|
|
|
|
ENG SD1 |
26/04 01:45
|
Tavistock AFC
-
Bristol Manor Farm
|
|
|
|
|
England Northern League Division One |
26/04 01:45
|
Liversedge
-
Belper Town
|
|
|
|
|
FFSA SLR |
25/04 07:30
|
West Torrens Birkalla B
-
Sturt Lions Reserves
|
0.88 |
1/2:0 |
0.93 |
|
25/04 12:45
|
White City FK Beograd Reserves
-
Campbelltown City Reserve
|
1.00 |
1 :0 |
0.80 |
|
Greece U19 |
25/04 17:00
|
Iraklis 1908 FC U19
-
Kampaniakos Chalastras U19
|
1.00 |
0:3/4 |
0.80 |
|
Ivory Coast Premier Division |
25/04 22:59
|
CO Korhogo
-
ASEC MIMOSAS
|
|
|
|
|
Andorra CUP |
26/04 01:30
|
Atletic Club D Escaldes
-
UE Santa Coloma
|
|
|
|
|
Peru B League |
25/04 07:00
|
EM Deportivo Binacional
-
Ayacucho Futbol Club
|
0.95 |
0:1 |
0.85 |
|
Slovenia Cup |
26/04 01:00
|
NK Mura 05
-
NK Rogaska
|
0.85 |
0:1/4 |
0.95 |
|
Myanmar Cup |
25/04 16:30
|
Mahar United
-
Myanmar Universitet
|
0.90 |
0:3 |
0.90 |
|
Finland Kolmonen |
25/04 22:30
|
Kultsu Lappeenranta
-
KJP
|
|
|
|
|
25/04 22:30
|
MP II
-
Union Plaani
|
|
|
|
|
26/04 00:00
|
ACE
-
Pato
|
|
|
|
|
26/04 00:20
|
Toolon Taisto
-
HIFK 2
|
|
|
|
|
Poland Liga 1 |
25/04 22:59
|
Motor Lublin
-
Chrobry Glogow
|
0.93 |
0:3/4 |
0.93 |
|
25/04 22:59
|
LKS Nieciecza
-
Odra Opole
|
0.93 |
0:1/2 |
0.93 |
|
26/04 01:30
|
GKS Katowice
-
Gornik Leczna
|
0.83 |
0:1/2 |
1.03 |
|
Brazil L |
26/04 03:30
|
Rio Branco AC
-
Humaita AC
|
|
|
|
|
Finland Suomen Cup |
26/04 00:15
|
NOPS B
-
VaKP
|
|
|
|
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 |
86'
|
Veranopolis RS
0-0
Esportivo RS
|
0.52 |
0:0 |
1.42 |
|
87'
|
Monsoon FC
0-0
CE Lajeadense
|
0.50 |
0:0 |
1.50 |
|
58'
|
EC Passo Fundo
0-0
Gloria RS
|
1.30 |
0:1/4 |
0.60 |
|
56'
|
Uniao Frederiquense RS
2-1
Gaucho/RS
|
1.15 |
0:1/4 |
0.67 |
|
26/04 01:00
|
Cruzeiro RS
-
GA Farroupilha/RS
|
|
|
|
|
26/04 01:00
|
GE Bage
-
EC Pelotas(RS)
|
|
|
|
|
England U21 Professional Development League 2 |
26/04 01:00
|
Sheffield Utd U21
-
Sheffield Wed U21
|
|
|
|
|
hạng Ba Mexico |
84'
|
Loros De Colima
1-0
Mexicali FC
|
1.20 |
0:0 |
0.65 |
|
83'
|
Pachuca II
2-0
Originales Aguacateros de Uruapan
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
India R League A Division |
25/04 12:00
|
Sunrise FC Rajasthan
-
Brother United FC
|
1.00 |
3 :0 |
0.80 |
|
Iceland Cup |
25/04 21:00
|
Haukar Hafnarfjordur
-
Vestri
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
HotturHuginn
-
Fylkir
|
|
|
|
|
25/04 21:00
|
IBV Vestmannaeyjar
-
Grindavik
|
0.75 |
0:0 |
1.05 |
|
25/04 22:00
|
Vikingur Reykjavik
-
UMF Vidir
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
KA Akureyri
-
IR Reykjavik
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Afturelding
-
Dalvik Reynir
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Akranes
-
Tindastoll Sauda
|
|
|
|
|
25/04 22:00
|
Grotta Seltjarnarnes
-
Thor Akureyri
|
0.80 |
3/4:0 |
1.00 |
|
25/04 23:15
|
IH Hafnarfjordur
-
Hafnir
|
0.80 |
0:1 3/4 |
1.00 |
|
26/04 02:15
|
Keflavik
-
Breidablik
|
0.90 |
1 3/4:0 |
0.90 |
|
Greece Cup Women |
25/04 16:00
|
Trikala 2011 (W)
-
OFI FC (W)
|
0.85 |
3/4:0 |
0.95 |
|
Gambia Division 2 |
25/04 23:30
|
Jam City
-
Serrekunda Utd
|
|
|
|
|
25/04 23:30
|
Elite United
-
Wagadu FC
|
|
|
|
|
Costa Rica Primera Division |
25/04 09:00
|
Municipal Liberia
-
AD San Carlos
|
0.83 |
0:0 |
0.98 |
|
Primera Division de El Salvador |
25/04 08:00
|
Alianza San Salvador
-
CD Dragon
|
0.75 |
0:3/4 |
1.05 |
|
25/04 08:30
|
A.D. Isidro Metapan
-
Jocoro FC
|
0.98 |
0:1 1/4 |
0.83 |
|
25/04 08:30
|
Municipal Limeno
-
Luis Angel Firpo
|
0.98 |
0:1/4 |
0.83 |
|
|
|
= Đêm
nay
|
|
=
Lựa chọn của chuyên gia
|
|
= Tỷ
lệ chấp bóng thay đổi |
|
Ghi
chú: Để hiển
thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di
con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm! |
|
|